Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất 1 căn BT vườn hàng F0, căn góc 3 mặt thoáng, đối diện công viên, vay 0% trong 24 tháng

Ngày đăng: 15/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Còn 1 căn biệt thự vườn duy nhất 3 mặt thoáng- hàng chủ đầu tư, cụ thể: + Biệt thự song lập diện tích 200m² - Mặt tiền 10m. + Hướng Bắc - đối diện công viên trung tâm, trường mần non quốc tế + Trục thông + Đường trước nhà: 15,2m. + Pháp lý: Sổ đỏ. (Anh chị quan tâm liên hệ hotline: Ms. Nhi 0976389994 để nhận thông tin chi tiết). Chính sách bán hàng chưa từng có: + Chiết khấu tới 10% giá trị thanh toán sớm. + Hỗ trợ vay miễn lãi và ân hạn gốc 24 tháng. + Cơ hội trúng xe Mercedes GLC 300 trị giá hơn 2,4 tỷ đồng. + Và nhiều cơ hội hấp dẫn khác... Dự án Centa Riverside cạnh ga Metro Trung Mầu - cách Hồ Tây 12km. Cạnh đại lộ Hà Nội - sân bay quốc tế Gia Bình. Đón sóng di dân của người Hà Nội trong thời gian tới. + Giá từ 18,9 tỷ/căn (Giá đã bao gồm thuế phí). Gói vay hỗ trợ vốn 30% tương ứng ~ 5,6 tỷ với 24 tháng không gốc và không lãi. (Liên hệ hotline: Ms. Nhi 0976389994 để nhận thông tin chi tiết). Tiềm năng tăng giá đột phá khi tuyến đường Hà Nội - sân bay Gia Bình và ga Metro Trung Mầu khởi công cuối năm 2025 này. Gọi ngay em Nhi 0976389994 để đặt lịch đi xem dự án và chọn căn vị trí đẹp! Trân trọng cảm ơn!

Xem thêm

Liên hệ:

097 638 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

18,9 tỷ

4 PN, 5 WC
200 m²
94,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
YV

Yến Nhi Centa Vsip

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn BT vườn hàng F0, căn góc 3 mặt thoáng, đối diện công viên, vay 0% trong 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.