Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 2 thoáng ,giá 58 triệu / m2 , mua trực tiếp cđt ,vay 70%, chiết khấu 10% , tặng thêm 2%

Ngày đăng: 15/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

1 CĂN BIỆT THỰ 2 THOÁNG DUY NHẤT , Diện tích 230m, Mặt tiền rộng 10m, thông thoáng cả ngày , Sau nhà giáp công viên .Một góc nhỏ yên bình giữa lòng đô thị. Vị trí đẹp tại Centa Riverside VSIP Từ Sơn , Bắc Ninh, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý rõ ràng, sổ hồng trao tay. Cách trung tâm Hà Nội 20p, 5p sang đất Ninh Hiệp . Ga Trung Màu nằm cạnh dự án . Đường sắt Lào Cai _ Hà Nội _ Hả Phòng . Đường Cao Tốc Hà Nội _ Gia Bình cơ hội đón sóng tăng trưởng 2, 3 tài sản trong 2,3 năm tới . GIÁ CHỈ 58 triệu/m2 , không chỉ là nơi ở, mà còn là tài sản giá trị cho tương lai. Dành cho những ai muốn sống khác biệt và tinh tế! CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI SIÊU HẤP DẪN -Hỗ trợ vay tối đa 70% giá trị ( Ac vào 30% ). - Ân hạn gốc 24 tháng nhẹ gánh tài chính. - Chiết khấu 10% khi thanh toán sớm. -Giảm thêm 2% cho khách hàng sỉ , thân thiết. - Tặng 2 chỉ vàng cho khách chốt sớm. -Cùng nhiều phần quà hấp dẫn khác Hotline : E LƯƠNG hàng FO , mua của Chủ Đầu Tư #batdongsan #vsipbacninh #centariverside #MởBánPhânKhuMới #ĐôThịSingapore #TOD #TừSơn #nhadat #canho #nhapho #VsipTừSơn

Xem thêm

Liên hệ:

085 802 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

15,2 tỷ

5 PN, 5 WC
230 m²
66,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
LL

Lê Thị Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 2 thoáng ,giá 58 triệu / m2 , mua trực tiếp cđt ,vay 70%, chiết khấu 10% , tặng thêm 2% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.