Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng giá gốc suất ngoại giao biệt thự lô góc 3 mặt thoáng (2 mặt sát vườn hoa)

Ngày đăng: 30/07/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích 312 m2. Lô góc. Mặt tiền 10m. 2 mặt còn lại view trực tiếp vườn hoa. Hướng Bắc, Nam và Đông. Thiết kế 3 tầng nổi, hoàn thiện mặt ngoài, kiến trúc Singapore độc đáo, sang trọng. - Giá chỉ từ 24 tỷ. LH: 0983703910

Xem thêm

Liên hệ:

098 370 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

24 tỷ

312 m²
76,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
LP

Lan Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng giá gốc suất ngoại giao biệt thự lô góc 3 mặt thoáng (2 mặt sát vườn hoa) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.