Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự đơn lập góc ven sông Dự án Centa Riverside, 308m2 "phiên bản hiếm", giá gốc trực tiếp CĐT

Ngày đăng: 04/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập góc ven sông "phiên bản hiếm" Dự án Centa Riverside, giá gốc trực tiếp Chủ đầu tư - Diện tích đất 308m2 (15.4*20) - Thiết kế 3 tầng, hoàn thiện chỉn chu ngoại thất, bên trong bàn giao thô. Xây dựng T1 rộng 108m2, tổng thiết kế sàn 3 tầng 369.5m2 - Hướng đông nam (mặt tiền hướng nam, hông hướng đông) Chính sách sở hữu biệt thự vô cùng hấp dẫn bằng phương thức thanh toán theo 3 phương án sau: Chỉ với số vốn 30% tương đương với 8 tỷ 025 triệu đã sở hữu ngay căn biệt thự góc hiếm này + Hỗ trợ vay bank 70% (Ân hạn nợ gốc, hỗ trợ lãi suất 0% đến 24 tháng) + Thanh toán tiến độ chuẩn + Thanh toán sớm - Bốc thăm xe Mercedes GLC AMG 300 2025 - Chiết khấu thanh toán sớm 10%, chiết khấu thêm 1% cho khách hàng thân thiết, khách mua sỉ - Tặng vàng an cư, phí quản lý đến 24 tháng Lý do khiến bất động sản Centa Riverside VSIP Bắc Ninh tăng trưởng mạnh mẽ, là cơ hội để sở hữu sớm: 1. Dự án kết nối nhà Ga Trung Mầu Gia Lâm 2. Là Dự án có mặt tiền sông Tào Khê duy nhất tại Từ Sơn 3. Vị trí dự án trung tâm đại đô thị, trung tâm lõi vùng thủ đô 5. Giá rẻ nhất thị trường Liên hệ ngay em Thế Tài PKD CĐT phát triển dự án: 0965889895 Em Thế Tài 7 năm kinh nghiệm phát triển Đô thị VSIP Bắc Ninh Uy tín - Tân tâm - Chuyên nghiệp

Xem thêm

Liên hệ:

096 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,4m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

26,75 tỷ

4 PN, 5 WC
308 m²
86,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
D

Doanthetai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập góc ven sông Dự án Centa Riverside, 308m2 "phiên bản hiếm", giá gốc trực tiếp CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.