Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự 180m² gần công viên trung tâm chỉ 13,6 tỷ. Tiềm năng tăng giá vượt trội

Ngày đăng: 28/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự 180m² gần công viên trung tâm chỉ 13,6 tỷ. Không gian sống đẳng cấp tiềm năng tăng giá vượt trội! Thông tin căn biệt thự: Diện tích: 180m², thiết kế song lập, sân vườn rộng thoáng, thích hợp vừa ở vừa nghỉ dưỡng. Vị trí: Gần công viên trung tâm, dễ dàng tiếp cận các tiện ích nội khu: TTTM, trường học quốc tế, khu thể thao. Sổ hồng lâu dài, sang tên nhanh chóng pháp lý minh bạch. Lý do nên sở hữu: Nằm trong Centa Riverside VSIP Bắc Ninh, cách Hà Nội chỉ 12km. Giá chỉ 13,6 tỷ (75tr/m²) thấp hơn nhiều so với Vinhomes Ocean Park 2 - 3 (220tr/m²) và An Hưng (212tr/m²). Hạ tầng bứt phá: Gần Ga Metro Trung Màu và cao tốc Sân bay Gia Bình Hà Nội (120m), sắp hoàn thành trước 2027. Cộng đồng cư dân cao cấp, tiện ích đồng bộ, môi trường sống xanh, tiềm năng tăng giá cực cao. Liên hệ ngay: 0985247021 để xem trực tiếp và chốt căn hiếm trong đợt này!

Xem thêm

Liên hệ:

098 524 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

13,6 tỷ

4 PN, 5 WC
180 m²
75,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Nguyễn Hoàng Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự 180m² gần công viên trung tâm chỉ 13,6 tỷ. Tiềm năng tăng giá vượt trội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.