Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự mà giá chỉ bằng căn chung cư lại được hỗ trợ vay 70% miễn lãi gốc 24 tháng

Ngày đăng: 27/07/2025

4.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn biệt thự 2000m² thuộc dự án Centa Riverside Từ Sơn Bắc Ninh. - Thuộc quần thể khu đô thị dịch vụ Vsip Bắc Ninh. Kết nối trực tiếp với tuyến cao tốc Hà Nội - Bắc Giang - Cách hồ Gươm chỉ 19km đường bộ và nằm trong bán kính vành đai 3, 12km. - Kết nối trực tiếp với tuyến cao tốc Hà Nội - Sân bay Gia Bình. - Khi cầu Tứ Liên thông xe từ dự án về đến Hồ Tây chỉ 15 phút di chuyển. - Đặc biệt dự án cách ga Metro Trung Mầu trên tuyến đường sắt cao tốc Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng chỉ 300m. - Với chính sách mở bán của chủ đầu tư thì anh chị được hỗ trợ vay lên đến 70% và miễn lãi, ân hạn gốc lên đến 24 tháng. - Khi hạ tầng cùng nhịp tăng trưởng của dự án so với các dự án có cùng vị trí thì trong vòng 2 năm tới giá của dự án có thể đạt mức 150tr/m² so với mức giá 65tr/m² hiện nay. - Cơ hội x3 tài sản trong vòng 5 năm tới đang hiện hữu. - Anh chị hãy nhấc máy lên gọi cho em Trọng để được hưởng những chính sách chiết khấu tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 955 ****

Vị trí bản đồ

13,95 tỷ

200 m²
69,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TH

Trọng Đức Hồ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự mà giá chỉ bằng căn chung cư lại được hỗ trợ vay 70% miễn lãi gốc 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.