Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn BTSL Centa City 135m2 xây dựng 3 tầng 206m2 sàn đã hoàn thiện ngoại thất giá 8tỷ450tr

Ngày đăng: 25/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ nằm trong khu biệt thự được quy hoạch đồng bộ đẳng cấp, đầy đủ các tiện ích đáng sống, an ninh 24/7. Khu vui chơi thể thao, công viên đi bộp ven sông, liền kề khu quy hoạch trung tâm thương mại hỗn hợp, ngân hàng, bệnh viện, trường học... Vị trí nằm trên cao tốc Hà Nội - Bắc Giang, Cách cầu Phù Đổng chỉ 3km, cách trung tâm Hà Nội chỉ 12km. Rất thích hợp với những khách hàng đang tìm kiếm một môi trường sống trong lành nghỉ dưỡng mà ko cách quá xa trung tâm. Tiềm năng tăng trưởng mạnh khi hàng loạt hạ tầng giao thông kết nối đã và đang triễn khai xây dựng như. Sân bay Gia Bình, đường kết nối sân bay Gia Bình, đường sắt Metro Liên vùng Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng. Cùng hàng Loạt cây cầu bắc qua Sông Hồng, Sông Đuống, đường vành đai 3, vành đai 4... Thời điểm hiện nay giá đất chỉ đang từ 57tr /m2 chỉ bằng 1/4 những khu đô thị có cùng bán kính và vị trí tương đương, rất thích hợp cho anh quan tâm xuongs tiền đầu tư. Anh chị quan tân liên hệ em Quảng nhà đất VSIP để được tư vấn hỗ trợ tham quan trực tiếp dự án. Hotline; 0867644025 Em Quảng luôn có mặt tại dự án 24/7 để hỗ trợ anh chị.

Xem thêm

Liên hệ:

086 764 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8,45 tỷ

4 PN, 5 WC
135 m²
62,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
HQ

Hoàng Văn Quảng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn BTSL Centa City 135m2 xây dựng 3 tầng 206m2 sàn đã hoàn thiện ngoại thất giá 8tỷ450tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.