Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự góc duy nhất 2 mặt tiền hướng Nam nhìn ra sông tại dự án Centa Riverside Từ Sơn Bắc Ninh

Ngày đăng: 25/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Thông tin cụ thể: Với chính sách chủ đầu tư chiết khấu lên đến 10%, Miễn lãi, ân hạn gốc lên đến 24 tháng, cơ hội nhận nhà, trúng xe Volvo trị giá 2,7 tỷ đồng cùng nhiều quà tặng hấp dẫn khác. Diện tích 339 mét vuông Mặt tiền rộng 18 mét Hai mặt tiền, đường trước nhà 15.2 mét và một đường 26 mét Hướng Nam mát mẻ quanh năm Trước mặt là sông Tào Khê, tầm nhìn thoáng, phong thủy đẹp Vị trí và kết nối Kết nối trực tiếp với cao tốc Hà Nội - Bắc Giang Gần tuyến cao tốc Hà Nội - Sân bay Gia Bình Di chuyển về Hồ Tây chỉ 15 phút Về Hồ Gươm chỉ 20 phút Cạnh nhà ga Metro Trung Mầu Giáp khu thương mại Ninh Hiệp Tiềm năng sử dụng Phù hợp an cư, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ tài sản Không gian xanh, thoáng, yên tĩnh nhưng kết nối nhanh về trung tâm Hà Nội Biệt thự góc rất hiếm, thuận tiện thiết kế gara, tiểu cảnh, lối đi riêng Liên hệ ngay em Trọng văn phòng chủ đầu tư để được ưu đãi tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

097 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

29,4 tỷ

339 m²
86,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TH

Trọng Đức Hồ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự góc duy nhất 2 mặt tiền hướng Nam nhìn ra sông tại dự án Centa Riverside Từ Sơn Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.