Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm F0 xuất hiện: 1 lô góc biệt thự 225m2, mặt tiền 11,2m, Centa Riverside VSIP Bắc Ninh

Ngày đăng: 12/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm f0 xuất hiện: 1 lô góc biệt thự 225m2, mặt tiền rộng 11,2m, vị trí đẹp không nên bỏ lỡ tại Centa Riverside VSIP Từ Sơn Bắc Ninh. * Thông số: DT: 225m2, MT: 11.2m, đường 15.2m, vỉa hè mỗi bên 3.8m, vài bước ra con sông Tào Khê thơ mộng sát là khu công viên lớn và cạnh là đường đi bộ của cư dân rộng 24.8m, vỉa hè 7.9m. Tổng thể chạy song song vài trăm mét. Hotline: E Lương 0858028975, hàng F0, chủ đầu tư. Kết nối dự án: + Nằm trên Quốc Lộ 1A, cửa ngõ Đông Bắc. Là điểm giao thương buôn bán sầm uất, nhộn nhịp bậc nhất trong khu vực. + Cách trung tâm Hà Nội 20p, 5p sang đất Ninh Hiệp HN. Ga Trung Màu nằm cạnh dự án. Đường sắt Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng. Đường Cao Tốc Hà Nội - Gia Bình cơ hội đón sóng tăng trưởng 2, 3 tài sản trong 2,3 năm tới. + Nằm trên mặt tiền đường Hữu Nghị - kết nối trực tiếp lên Vành Đai 3. Nằm phía Đông Bắc của thủ đô Hà Nội - mà giá chỉ bằng 1/3 giá Long Biên. * Hạ tầng: Đồng bộ, thiết kế chuẩn Singapore. Với Hơn 50.000 chuyên gia, kỹ sư, công nhân, viên chức đã tập hợp và hội tụ đang nghiên cứu, làm việc tại khu đô thị. Nhu cầu nhà ở, cho thuê, kinh doanh, dịch vụ... Tăng cao vọt. * Chính sách ưu đãi: + Mua và ký trực tiếp với CĐT không lo kênh giá. + Chính sách vay 70% miễn lãi, ân hạn gốc 24 tháng. + Giảm 2% (1% khách hàng mua sỉ, 1% khách thân thiết). + Thanh toán theo tiến độ 12 đợt. + Cơ hội trúng xe Volvo trị giá 2,7 tỷ. Chiết khấu lên tới 10%. + Chính sách bán hàng linh hoạt thanh toán, nhiều ưu đãi và các phần quà may mắn hấp dẫn. Hotline: E Lương 0858028975, hàng F0, chủ đầu tư.

Xem thêm

Liên hệ:

085 802 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,2m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

5 PN, 5 WC
225 m²
71,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
LL

Lê Thị Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm F0 xuất hiện: 1 lô góc biệt thự 225m2, mặt tiền 11,2m, Centa Riverside VSIP Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.