Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lô liền kề đã có sổ . Vị trí trung tâm của dự án Từ Sơn Garden city.

Ngày đăng: 22/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính Chủ Cần Bán Lô Đất Dự Án Nam Hồng - Đồng Kỵ - Mặt Đường 11m - Sẵn Sổ Đỏ Giao Dịch Trong Ngày - Chủ Nhà Thiện Chí. Đi 100m Ra Vòng Xuyến Nam Hồng DT 124m2 - Tiền, Hậu 5m - Dài 25m Có Sẵn Nán Xưởng Kiên Cố - Đang Cho Thuê Giá chỉ 49tr/m2 ( có thương lượng) Tiện ích xung quanh dự án bán kính 3km : + ) Chợ dân sinh , trung tâm đào tạo lái xe Bắc hà , +) Trường học các cấp cơ sở ( mầm non , tiểu học , thcs , thpt) + ) Cao đăng Bắc hà , đh thể dục thể thao , Đh Luật hà nội cs2 , Đh Ngoại Thương cơ sở 2 ... , đại học Tài nguyên môi trường ... Tiện ích xung quanh dự án Bán kính 10km + ) dự án Sungroup ( phú lâm - tiên du ) các 5km- dự kiến cuối năm 2025 - đầu năm 2026 triển khai + ) dự án vin group tại phường hoà long - tp bắc ninh - 15km = Cách trung tâm #Hà_Nội -- 30 phút đi chuyển Xung quanh đầy đủ tiện ích - hàng xóm thân thiện Liên Hệ ngày hôm nay để ko bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp với giá siêu rẻ ----------------------------------------- Lh: 0961926688 Vân Trịnh.

Xem thêm

Liên hệ:

096 192 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

6,08 tỷ

124 m²
49,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Từ Sơn Garden City (tên khác: Khu đô thị Nam Hồng), Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TV

Trịnh Thị Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lô liền kề đã có sổ . Vị trí trung tâm của dự án Từ Sơn Garden city. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.