Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự 135m² Centa City VSIP Bắc Ninh, sổ sẵn, Giá chỉ 8,896 tỷ kết nối đến Cầu Tứ Liên

Ngày đăng: 09/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự 135m² Centa City VSIP Bắc Ninh, sổ sẵn, vào ở ngay | Giá chỉ 8,896 tỷ Thông tin chi tiết: Vị trí: Dự án Centa City trung tâm khu đô thị VSIP Bắc Ninh, mặt đường nội khu rộng 13.5m, cách trục chính Hữu Nghị chỉ 1 phút di chuyển Diện tích đất: 135m² Kết cấu: 3 tầng, mặt tiền rộng, thiết kế tối ưu cho cả ở và kinh doanh Giá bán trọn căn: 8,896 tỷ bao gồm cả đất và xây dựng Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng từng căn, sang tên nhanh Lợi thế vượt trội từ vị trí và hạ tầng: Tọa lạc trong đại đô thị VSIP Bắc Ninh quy mô 160ha khu đô thị công nghiệp kiểu mẫu theo chuẩn Singapore Kết nối nhanh tới Hà Nội nhờ tuyến cao tốc sân bay Gia Bình Hà Nội (đã quy hoạch) Cách ga Metro Trung Màu chỉ 100m, tương lai di chuyển cực tiện vào nội thành Hà Nội Bao quanh là khu dân cư đông đúc, hơn 50.000 chuyên gia, kỹ sư trong khu VSIP nhu cầu ở thực và cho thuê rất cao Tiềm năng tăng giá cực lớn: Mức giá biệt thự hiện tại tại Centa City chỉ từ ~ hơn 50tr triệu/m² Trong khi tại các khu như Vinhomes Ocean Park 2 (Hưng Yên), Him Lam Long Biên, giá biệt thự đang ở mức 120150 triệu/m² Chênh lệch lên đến 50%, tạo biên lợi nhuận tốt cho nhà đầu tư dài hạn Tiện ích nội khu đồng bộ: Công viên, trường học quốc tế, khu thể thao, trung tâm thương mại, an ninh 24/7 Liên hệ ngay: 0985247021 Xem nhà thực tế nhận sổ sang tên trong 1 tuần hỗ trợ vay vốn nếu cần

Xem thêm

Liên hệ:

098 524 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

4 PN, 5 WC
135 m²
65,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Nguyễn Hoàng Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự 135m² Centa City VSIP Bắc Ninh, sổ sẵn, Giá chỉ 8,896 tỷ kết nối đến Cầu Tứ Liên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.