Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 8,4 tỷ sở hữu ngay 1 căn biệt thự 135m2 Centa VSIP Từ Sơn 0966228003

Ngày đăng: 30/05/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích từ 135m2, sẵn nhà biệt thự 3 tầng đẹp lung linh, xây thô bên trong thỏa sức sáng tạo nội thất, hoàn thiện bên ngoài đã sơn, có cửa kính cửa cuốn đầy đủ. Sổ đỏ vĩnh viễn riêng từng căn! Pháp lý nét căng! Vị trí đắc địa, kết nối giao thông thuận lợi. - Nằm tại Thành phố Từ Sơn, gần 3 khu Công nghiệp cùng các làng nghề giàu có. - Kết nối ngay với quốc lộ 1A mới (Cao tốc Hà Nội Bắc Giang Lạng Sơn), đường từ Sân bay Gia Bình về Hà Nội. - Sát vách Ninh Hiệp - chợ vải lớn nhất MIỀN BẮC. - Sát ngay Ga Trung Màu sắp tới. - 20 phút ra nhà hát lớn Hà Nội, - 10 phút ra Tp Bắc Ninh, Tốc độ tăng giá tốt: Gần 117 tập đoàn vốn nước ngoài lớn mạnh: Foxcom, Pepsi, Unilever, Foster. Có hơn 5000 kỹ sư người nước ngoài đang làm việc tại VSIP. Được hưởng 99 lợi ích: An ninh 5 lớp, 3 khu công viên xanh mát, khu thể thao, hồ điều hoà, khu vui chơi trẻ em, khu nướng BBQ, bãi đỗ xe... Cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đẳng cấp. Chủ đầu tư phát triển quy hoạch bài bản, chăm sóc môi trường xanh sạch đẹp tiêu chuẩn Singapore, tạo sự kiện hàng năm để thúc đẩy đô thị sầm uất nhanh nhất. Thông tin chi tiết xin liên hệ Ms Ngọc trung thực, tận tâm: 0966228003

Xem thêm

Liên hệ:

096 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

4 PN, 4 WC
135 m²
62,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
VN

Vũ Minh Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 8,4 tỷ sở hữu ngay 1 căn biệt thự 135m2 Centa VSIP Từ Sơn 0966228003 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.