Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT Centa City, 11,264 tỷ, 130,5m2, 4PN, 5WC

Ngày đăng: 01/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Centa City, đường Hữu Nghị, Phường Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.
Căn BT cực chất này có 4PN, 5WC, 3 tầng, diện tích 130,5m2. Nội thất full, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Mặt tiền rộng 9m, đường trước nhà 13,5m, cực kỳ thoáng đãng và dễ dàng vào ra. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

Giá 11,264 tỷ VND, một mức giá quá ổn cho một căn BT chất lượng. Không gian sống được thiết kế hiện đại, kết hợp kiến trúc truyền thống Việt Nam với yếu tố xanh của Singapore. Nơi đây có hồ sinh thái, công viên trung tâm, trung tâm thương mại, khu thể thao, gym, spa, nhà hàng cao cấp, và trường mầm non.

Chi tiết dự án:
+ Khu đô thị kiểu mẫu hiện đại.
+ Kết nối nhanh với trung tâm Hà Nội chỉ 15 phút.
+ Gần sân bay Nội Bài 30 phút.
+ Tiện ích ngoại khu: Chợ, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng, Đại học Kinh Bắc.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Trang Kim Hạ 0901748689.

Xem thêm

Liên hệ:

090 174 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

11,26 tỷ

4 PN, 5 WC
130.5 m²
86,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
TH

Trang Kim Hạ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT Centa City, 11,264 tỷ, 130,5m2, 4PN, 5WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.