Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán biệt thự 216m2 view công viên tại Centa City

Ngày đăng: 17/12/2024

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Duy nhất 1 căn view công viên vị trí đắc địa bậc nhất VSIP.
Sẵn sổ hồng đất ở lâu dài.
Cần tiền nên mới bán rẻ.
Liên hệ 0386643383.

Xem thêm

Liên hệ:

038 664 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

14,54 tỷ

4 PN, 5 WC
216 m²
67,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh

Nguyễn Đức Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán biệt thự 216m2 view công viên tại Centa City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.