Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán gấp căn biệt thự sl 135m2 , giá bằng căn chung cư

Ngày đăng: 15/12/2024

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

48tr/m2 - Biệt thự 135m2 chỉ 7,x tỷ ( nhà + đất) - cách Long Biên 7km KĐT Centa City Từ Sơn - 7.746

Chủ nhà cần bán căn biệt thự sân vườn 135m, vị trí đắc địa thuộc VSIP Bắc Ninh. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống cao cấp và đầy đủ tiện ích.

Vị trí:
- Dự án: Centa City.
- Địa chỉ: VSIP Bắc Ninh.

Thông số kỹ thuật:
- Diện tích đất: 135m.( 9x15)
- Số tầng: 3 tầng.
- Diện tích sử dụng: 206.5m.

Tiện ích:
- Gần sông, mang lại không gian sống trong lành và thoáng mát.
- Khu vực yên tĩnh và an ninh, đảm bảo sự riêng tư cho gia đình.
- Gần các tiện ích xã hội như trường học, bệnh viện, siêu thị, nhà hàng, ngân hàng và các khu vui chơi giải trí.

Giá bán:
- Giá bán: 7 tỷ 746 (đã bao gồm các loại thuế phí).

Tiện ích dự án:
- Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo an toàn tuyệt đối cho cư dân.
- Hồ điều hoà và khu vui chơi trẻ em tiện ích.
- Khuôn viên xanh rộng lớn, mang đến không gian sống trong lành và thư giãn cho cả gia đình.
- Liên hệ ngay để được tư vấn và xem căn biệt thự: về
+ Ms - Thủy - Số điện thoại: 0388418222

Xem thêm

Liên hệ:

038 841 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

7 tỷ

5 PN, 5 WC
135 m²
51,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
VT

VŨ THỊ THỦY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán gấp căn biệt thự sl 135m2 , giá bằng căn chung cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.