Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn nhà 1 trệt 1 lầu ngay KCN Phước Đông giá bán 1.7 tỷ, ngân hàng hỗ trợ vay 80%

Ngày đăng: 12/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà đã có sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, mua là công chứng sang tên ngay. Ngân hàng hỗ trợ cho vay 80% chỉ cần đưa trước 340 triệu nhận nhà ở ngay. Có thể cho thuê được 8 triệu (cam kết cho thuê luôn trong vòng 1 năm). Nằm ngay khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn tiền, điện nước đi âm. Đường trước nhà rộng 12m, 2 ô tô tránh nhau thoải mái. Bán kính 1km đầy đủ: Tiệm thuốc, trường mầm non, sân tecnic, hồ cảnh quan, cây xăng, ngân hàng, siêu thị,... Đảm bảo mua chỉ có lời. Anh chị quan tâm liên hệ ngay em Trang 0937251240 để biết thêm chi tiết nha.

Xem thêm

Liên hệ:

093 725 ****

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 2 WC
99 m²
17,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Bời Lời, X. Đôn Thuận, Tx. Trảng Bàng, T. Tây Ninh
BT

Bùi Thị Thùy Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn nhà 1 trệt 1 lầu ngay KCN Phước Đông giá bán 1.7 tỷ, ngân hàng hỗ trợ vay 80% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.