Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự song lập VSIP Bắc Ninh, cơ hội đầu tư vàng, tiềm năng tăng giá cực mạnh

Ngày đăng: 04/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vào căn biệt thự song lập hiếm có tại VSIP Bắc Ninh, với mức giá chỉ từ 58 triệu/m2!

Căn biệt thự có diện tích 200m2, thiết kế 3 tầng theo phong cách Singapore hiện đại, có sân vườn rộng rãi và 2 mặt thoáng.

Đường trước nhà rộng 15.2m, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện. Vị trí đắc địa, chỉ cách Tây Hồ 12km, hứa hẹn tiềm năng tăng giá cực mạnh trong tương lai.

Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ từng căn, hỗ trợ ngân hàng tới 70% và miễn lãi suất trong 24 tháng.

Căn biệt thự này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn, phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc cho thuê cho các chuyên gia nước ngoài làm việc tại khu công nghiệp VSIP.

Liên hệ ngay Mr. Học qua số điện thoại 0358919590 (Zalo) để biết thêm chi tiết.

Địa chỉ: Centa Riverside, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh. Chủ đầu tư mở bán trực tiếp, không qua trung gian.
Xem thêm

Liên hệ:

035 891 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

200 m²
58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Địa chỉ
H. Tiên Du, T. Bắc Ninh
HN

Học Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự song lập VSIP Bắc Ninh, cơ hội đầu tư vàng, tiềm năng tăng giá cực mạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.