Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự lô góc view hồ cực đẹp tại dự án AMDI Việt Đoàn, Tiên Du, Bắc Ninh

Ngày đăng: 13/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu biệt thự lô góc view hồ cực đẹp tại dự án Admi Việt Đoàn, Tiên Du, Bắc Ninh!
Diện tích rộng rãi 221m2, nằm trong khu đô thị đẳng cấp với hạ tầng đồng bộ và không gian sống xanh mát.
Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch ngay.
An ninh đảm bảo, tiện ích đầy đủ.
Đây là dự án đẹp nhất khu vực Tiên Du, Bắc Ninh, mang đến cuộc sống lý tưởng cho gia đình bạn.
Giá bán chỉ 41.5 triệu/m2, còn thương lượng cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ ngay số điện thoại 0338266899 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn biệt thự mơ ước!
Xem thêm

Liên hệ:

033 826 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao

Vị trí bản đồ

9,17 tỷ

221 m²
41,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
AMDI Green City, Đ. Tỉnh lộ 287, X. Việt Đoàn, H. Tiên Du, T. Bắc Ninh
PD

Phạm Văn Dân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự lô góc view hồ cực đẹp tại dự án AMDI Việt Đoàn, Tiên Du, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.