Biệt thự đơn lập xây thô 4 tầng , isla bella phong cách nhật

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 4 TẦNG , ISLA BELLA ĐẸP NHẤT ĐẢO VŨ YÊN + Diện tích : 308m2 + Diện tích XD : 526,4m2 + Hướng tây bắc + Vị trí : Tuyến 2 đường hạnh phúc , đường nội khu bao quanh công viên , đằng sau view hồ điều hoà cát trắng , xung quanh cạnh vin wonder , trung tâm thương mại , vài phút ra cầu vũ yên quảng trường trâu âu + Cấu trúc : Isla bella là phân khu của nhật làm chủ đầu tư , xây kiên cố với phong các mang đậm chất quý tộc , không gian sống yên tĩnh thoáng đãng , dự án bàn gia thô đã hoàn thiện bên ngoài

Xem thêm

Liên hệ:

039 386 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

37,14 tỷ

1 PN, 1 WC
308 m²
120,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
t

thanhtungBĐS

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Biệt thự đơn lập xây thô 4 tầng , isla bella phong cách nhật - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.