Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề mặt quảng trường, gần công viên sông hòn ngọc. giá 7,96 tỷ

Ngày đăng: 04/04/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

CẮT LỖI SUY NGHĨ CĂN NÀY KHÔNG PHẢI ĐỂ NGẮM, MÀ ĐỂ MUA NGAY: Diện tích đất: 82.5m², MT 5,5m Xây dựng: 5 tầng 335m² sử dụng Hướng: Bắc mát quanh năm Vị trí: Trục nội khu River Park , mặt Quảng trường, sát công viên sông, gần tiện ích Đây là dòng liền kề hiếm có: vừa ở sướng vừa khai thác dòng tiền được ngay GIÁ ĐIỂM MẤU CHỐT KHIẾN NHÀ ĐẦU TƯ XUỐNG TIỀN Giá Niêm Yết: 9,68 tỷ Giá thanh toán sớm 70%: ~7.96 tỷ Giá đã bao gồm quà tặng và chiết khấu: Tặng 500 triệu tiền mặt Thêm 200 triệu quà thần tài iPhone 17 trị giá 65 triệu Thanh toán sớm 9% Cơ hội trúng Mercedes 3 tỷ Miễn phí quản lý 1 năm Tổng lợi ích quy đổi: ~ 1.7 tỷ = Giá thực tế chỉ còn khoảng 7 tỷ hơn cho 1 căn 5 tầng Ở Trung tâm Thủy Nguyên hiện tại, mức này = mua đất + được tặng nhà. VÌ SAO CĂN NÀY ĐÁNG XUỐNG TIỀN NGAY? Nằm trong khu đô thị quy mô ~32.5ha, quy hoạch bài bản, đầy đủ tiện ích sống Sát trung tâm hành chính Bắc Sông Cấm nơi sẽ là trái tim mới của Thủy Nguyên Nội khu có: Công viên, vườn hoa 4 mùa Bể bơi, sân thể thao Khu dân cư đông đúc hình thành kinh doanh tự nhiên Định vị chuẩn: Mua bây giờ = mua trước sóng hạ tầng vành đai 2 hoàn thiện PHÙ HỢP VỚI ? Người mua ở: cần không gian sống xanh tiện ích đầy đủ Nhà đầu tư: đánh dòng tiền cho thuê / lãi vốn 1 - 2 năm Người có tiền nhàn rỗi: muốn đỗ tiền vào tài sản an toàn nhưng vẫn tăng trưởng Căn này không rẻ vì giá thấp Căn này rẻ vì chính sách đang kéo giá xuống Liên hệ ngay Đức Hoà: 0969149368 để nhận chi tiết căn và phiếu tính tiền

Xem thêm

Liên hệ:

096 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Bắc
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,96 tỷ

82.5 m²
96,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Hoàng Huy Green River, X. Hoa Động, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
LH

Lê Văn Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề mặt quảng trường, gần công viên sông hòn ngọc. giá 7,96 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.