Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 5,1 tỷ là sở hữu ngay căn biệt thự liền kề tại Vlasta Thuỷ Nguyên là có thật .

Ngày đăng: 26/10/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí : Trung tâm thành phố Thuỷ Nguyên, cách trung tâm hành chính mới chỉ 5 phút , ngay chợ Núi Đèo , mặt đường 359C nơi giao thương đông đúc nhộn nhịp nhất ! * Chủ đầu tư : Văn Phú top 10 nhà phát triển BĐS uy tín Việt Nam, cam kết về tính pháp lí cũng như ra sổ đỏ . * Quy mô dự án : Hơn 30 ha với tổng số căn biệt thự hữu hạn chỉ 999 sản phẩm độc bản và 4 tòa nhà ở XH thiết kế sang trọng , tối ưu không gian sống , tận hưởng không gian sống đẳng cấp . * Tổng gần 30 tiện ích đáp ứng nhu cầu sống tận hưởng cho Quý chủ sở hữu với những tiện ích khác biệt như : Công Viên Ngân Hà , Phố đi bộ , Vườn cờ , Clubhose , Sân thể thao , Bể bơi , Trường học .. . * Diện tích : 62,5 m2 - 108m2 * Đường rộng : 15 - 52m * Giá bán : Phân khúc giá thấp nhất thị trường chỉ từ 5 tỷ . * Tiêu chuẩn bàn giao : Hoàn thiện mặt ngoài ,cảnh quan tiện ích . * Pháp lý : Sở hữu lâu dài . * Chính sách bán hàng ưu việt . * Hỗ trợ miễn lãi, ân hạn gốc 24 tháng . * Hỗ trợ vay : 65 % giá trị căn hộ . * Chiết khấu lên đến 12 % giá trị căn hộ . * Miễn phí dịch vụ trong vòng 36 tháng . * Còn rất nhiều chương trình ưu đãi cho khách mua sớm . * Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình . * Không gian sống thoáng đãng gần gũi với thiên nhiên. * Tiện ích xung quanh đa dạng , thuận lợi cho sinh hoạt hằng ngày . * Chính sách ưu đãi hấp dẫn , chiết khấu cao và nhiều quà tặng cho những khách hàng đầu tiên .

Xem thêm

Liên hệ:

098 955 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

62.5 m²
81,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vlasta Thủy Nguyên, X. Hoà Bình, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PK

Phạm Văn Khanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 5,1 tỷ là sở hữu ngay căn biệt thự liền kề tại Vlasta Thuỷ Nguyên là có thật . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.