Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 7 tỷ 800 tr sở hữu căn liền kề view công viên trung tâm tại khu đô thị Hoàng Huy GreenRiver

Ngày đăng: 17/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Hoàng Huy Green River - Hoa Động, Thủy Nguyên. Đơn giá đất thấp hơn cả TĐC Hoa Động. Bán căn liền kề 82,5 m² - ngang 5,5m dài 15m. Xây 5 tầng Giá chỉ 7tỷ800tr. Căn liền kề trục thông view công viên trung tâm dài và đẹp nhất dự án. Tiện tích trước nhà : Bể bơi ngoài trời, sân thể thao Pickleball, sân tập gym, vườn dạo bộ, cầu tình yêu ... 1 phút đến khu công nghiệp VSIP nơi tập trung dòng vốn FDI tỷ đô, quy tụ hàng ngàn chuyên gia và kỹ sư. 2 phút tới trung tâm hành chính mới thành phố Hải Phòng điểm nhấn hạ tầng nâng tầm giá trị bất động sản. 8 phút kết nối thẳng tới trung tâm thành phố hiện hữu trái tim thương mại, dịch vụ và văn hóa của Hải Phòng. Hoàng Huy Green River không chỉ là chốn an cư, mà còn là tọa độ vàng giao thoa mọi điểm đến, đảm bảo giá trị sống và giá trị đầu tư luôn song hành. --------------------- Hoàng Huy Green River - Gắn kết thiên nhiên, khơi nguồn sức sống. Hotline: 0904318236 - Tuấn Phong (PKD CĐT). Địa chỉ: Hoa Động, Thuỷ Nguyên, TP. Hải Phòng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 431 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,83 tỷ

82.5 m²
94,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hoàng Huy Green River, X. Hoa Động, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
Tp

Tuấn phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 7 tỷ 800 tr sở hữu căn liền kề view công viên trung tâm tại khu đô thị Hoàng Huy GreenRiver - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.