Tin đăng đã hết hạn.

Song lập góc view công viên ven sông tự nhiên BelHomes

Ngày đăng: 06/10/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sổ hồng trao tay mang về cất két. Diện tích: 188m2 mặt tiền 11.5m. Xây dựng 3 tầng phong cách Singapore rất hiện đại vs bắt mắt. Đường 12m2 vỉa hè 2.5m. Cổng biệt thự đi riêng đảm bảo an ninh 24/7. Biệt thự BelHomes là sản phẩm độc nhất Ven Sông tự nhiên VSIP. Hàng xóm tinh hoa văn minh - lấp đầy 50%. Không gian Xanh: Dải công viên liên hoàn ven sông 2ha, Central Park, Wetland Park, Hồ Điều Hoà.. Tiện ích đẳng cấp: Trường liên cấp, TTHC mới, VinWonder, Safari, VinCom Mega Mall, chợ, sân thể thao, yoga, gym... Hệ sinh thái VSIP: Quy hoạch đồng bộ Đường 36 - 90m, ko lụt lội, ko tắc đường, ko khói bụi, ko tiếng ồn, ko mất điện.. 2027 cầu Nguyễn Trãi hợp long 1 bước chân sang trung tâm cũ. Giá hấp dẫn: 10. X tỷ đơn giá 53tr/m2 cả nhà. Liên hệ ngay Mr. Phòng: 0342540603

Xem thêm

Liên hệ:

034 254 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,5m

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

4 PN, 5 WC
188 m²
55,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Belhomes Hải Phòng, X. An Lư, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PV

Phòng Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Song lập góc view công viên ven sông tự nhiên BelHomes - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.