Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập DT 180m2 quà 400 triệu kim cương

Ngày đăng: 02/10/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Độc quyền bán BT song lập Hoàng Gia Vũ Yên 23.833 tỷ. Diện tích: 180m2. Xây dựng: 431.2m2/4 tầng. CK 17% về ở sớm trừ thẳng vào giá, hoàn thiện trong 6 tháng từ ngày bàn giao (30/4/2026), 3/4 tầng. Quà 400tr kim cương + 500tr nội thất tháng ngâu (trừ vào giá). Chỉ cách trung tâm thành phố Hải Phòng 10 phút lái xe qua cầu Máy Chai. Ngoài ra bên em còn có quỹ độc quyền các phân khu khác tại dự án. Anh/ chị quan tâm liên hệ em hỗ trợ tốt nhất nhé ạ. Phan Hằng: 0933636699

Xem thêm

Liên hệ:

093 363 ****

Vị trí bản đồ

23,83 tỷ

180 m²
132,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PH

Phan Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập DT 180m2 quà 400 triệu kim cương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.