Tin đăng đã hết hạn.

CẦN BÁN CĂN N7-17 PHÂN KHU VINH QUANG, HOÀNG HUY NEW CITY Thông tin chi tiết: Diện tích: 82.5m

Ngày đăng: 02/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN CĂN N7-17 PHÂN KHU VINH QUANG, HOÀNG HUY NEW CITY Thông tin chi tiết: Diện tích: 82.5m Thiết kế: 5 tầng, mặt tiền 6m rộng thoáng Vị trí: Mặt đường 36m, hướng Nam đắc địa bậc nhất dự án Tiện ích vượt trội: Ngay trong phân khu có trường cấp 2, bãi đỗ xe, công viên cây xanh Chỉ vài bước chân tới khu thể thao Happy Garden Đi bộ ra ngay trục đường lớn Đỗ Mười, kết nối thuận tiện Liên hệ: 0936833343Trang) để xem nhà và tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

093 683 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

11 tỷ

5 PN, 5 WC
82.5 m²
133,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
LT

Lê Huyền Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CẦN BÁN CĂN N7-17 PHÂN KHU VINH QUANG, HOÀNG HUY NEW CITY Thông tin chi tiết: Diện tích: 82.5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.