Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp xuất sắc tại Vinhomes Royal Island, 16,884 tỷ, 180m2

Ngày đăng: 25/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự song lập tại Vinhomes Royal Island, Phường Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng đang chờ chủ mới. Với diện tích 180m2, giá bán chỉ 16,884 tỷ VND, đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và hiện đại. - 4 tầng, mặt tiền 9m, ngõ rộng 15m, cực kỳ thuận tiện cho việc di chuyển. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ. - Thiết kế sang trọng, không gian sống thoải mái, lý tưởng cho gia đình hoặc đầu tư. - Khu đô thị đẳng cấp với nhiều tiện ích như sân golf 36 lỗ, TTTM Vincom, trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec, khu tắm khoáng nóng Onsen, hồ bơi sông mặn, khu vui chơi giải trí, và bến du thuyền. Giới thiệu thêm về dự án. Dự án Vinhomes Royal Island nằm trên Đảo Vũ Yên, huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng với tổng diện tích 872ha, bao gồm 7.095 căn biệt thự và 3.553 căn nhà ở liền kề. Dự án được đầu tư bởi Vinhomes, mang đến một không gian sống đẳng cấp và đầy đủ tiện nghi. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Thế Chính 0845465138

Xem thêm

Liên hệ:

084 546 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

16,88 tỷ

180 m²
93,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
TC

Thế Chính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp xuất sắc tại Vinhomes Royal Island, 16,884 tỷ, 180m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.