Tin đăng đã hết hạn.

Sở Hữu Ngay Biệt Thự Đơn Lập 321m² hướng Nam Vượng Khí - Vị Trí Kim Cương tại Phân khu Isla Bella

Ngày đăng: 16/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết căn biệt thự: - Diện tích đất: 321 m² / Diện tích xây dựng: 526,4 m² - Hướng: Nam đón trọn sinh khí và vượng tài - Bàn giao: Thô linh hoạt thiết kế theo phong cách riêng - Giá full: 47,309 tỷ - Giá tttd: 44,722 tỷ Vị trí kim cương: -Toạ lạc tại phân khu Isla Bella, nằm bên dải kênh sinh thái rộng lớn, kề cận sân golf 36 lỗ đẳng cấp. - Kết nối trực tiếp đến Vườn Ánh Sáng lung linh và VinWonders thiên đường giải trí hiện đại bậc nhất. - Đường nội khu rộng thoáng, quy hoạch tinh tế, đảm bảo chuẩn sống tiện nghi, riêng tư và sang trọng. Biệt thự dành cho số ít xứng tầm đẳng cấp! Liên hệ ngay để tận hưởng các ưu đãi độc quyền ngay trong tháng 9 này 0967006666

Xem thêm

Liên hệ:

096 700 ****

Vị trí bản đồ

44,72 tỷ

321 m²
139,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở Hữu Ngay Biệt Thự Đơn Lập 321m² hướng Nam Vượng Khí - Vị Trí Kim Cương tại Phân khu Isla Bella - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.