Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề tại The Greenery Hải Phòng, 5,25 tỷ, 96m2, 3 tầng bao đẹp

Ngày đăng: 13/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà liền kề tại The Greenery Hải Phòng cực chất, diện tích 96m2, 3 tầng khang trang, giá chỉ 5,25 tỷ. Nhà thiết kế thông minh, mặt tiền 5m siêu thoáng, cực kỳ phù hợp cho cả gia đình hoặc kinh doanh. Ngõ vào rộng 12m, xe cộ thoải mái ra vào mà không lo chật chội. Đặc biệt, mặt tiền rộng rãi rất thích hợp cho các hoạt động kinh doanh. Dự án The Greenery Hải Phòng với vị trí đắc địa trong trung tâm đại đô thị dịch vụ VSIP, chỉ 5 phút đến trung tâm hành chính mới Hải Phòng và 20 phút đến sân bay Quốc tế Cát Bi. Nhà liền kề, nhà phố thương mại, view sông đẹp lung linh, quy mô 213 căn. Tiện ích xung quanh bao gồm công viên ven sông 7000m2, công viên Central Park, hồ điều hòa 6ha, đồi hoa hướng dương Sunflower, trường mầm non quốc tế, khu công viên thể thao. Thông tin dự án: - Vị trí: Phường An Lư, thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng. - Chủ đầu tư: Công ty VSIP Hải Phòng. - Tiện ích: Công viên ven sông, hồ điều hòa, trường học quốc tế. - Thiết kế: Nhà liền kề, nhà phố thương mại, view sông. Liên hệ ngay Thế chính qua số 0845465138 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

084 546 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

96 m²
54,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị công nghiệp - dịch vụ VSIP Hải Phòng, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
TC

Thế Chính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề tại The Greenery Hải Phòng, 5,25 tỷ, 96m2, 3 tầng bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.