Em chính gửi tới quý AC quỹ hàng đẹp nhất tại phân khu Myabi hiện tại mua trực tiếp CĐT. CSBH chiết khấu cao lên tới 23% và tặng 3 năm chăm sóc sức khỏe miễn phí Onsen cho gia đình trị giá 1,8 tỷ đồng. - Duy nhất trong tháng 9 này khách hàng mua và ký HDMb trước ngày 30/9/2025 được tặng 1 xe VF5. AC đang quan tâm đến dự án liên hệ trực tiếp cho em Chính nha: 0816383333. ---------- 1) Biệt thự song lập MY1-172 - Diện tích 189m2, hướng Tây Nam, xây dựng 4 tầng 322m2 sàn, có biển mặn sau nhà. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 18,780 tỷ. + Giá bán TTS: 17,4 tỷ. 2) Biệt thự song lập My-10 ( Rẻ Nhất ) - Diện tích 242 m2, hướng Đông Bắc, xây dựng 4 tầng 389m2 sàn, biển mặn sau nhà rộng. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 19,821 tỷ + Giá bán TTS: 18,115 tỷ ( 75 triệu/m2) 3) Biệt thự song lập MY1-10*. - Diện tích 189m2, hướng Đông Nam, xây dựng 4 tầng 332m2 sàn, biển mặn sau nhà rộng, view công viên Ikigai. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 21,2 tỷ. + Giá bán TTS: 18,460 tỷ. 4) Biệt thự song lập góc MY2-103 view công viên. ( GÓC ) - Diện tích 271m2, hướng ĐN + TN, xây dựng 4 tầng 411m2 sàn, biển mặn sau nhà rộng, view công viên The Zen Park. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 27 tỷ. + Giá bán TTS: 24,288 tỷ. 5) Biệt thự song lập vườn hoa Zenpark M2-63*. - Diện tích 309m2, xây dựng 387m2/sàn/4 tầng, Hướng Đông Bắc. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 27,3 tỷ. + Giá thanh toán sớm: 25 tỷ (đơn giá 81tr/m2). AC quan tâm liên hệ em Chính để nhận PTG chi tiết từng căn từng vị trí ạ: 0816383333.
Xem thêm