Tin đăng đã hết hạn.

{Hữu hạn}-02 Siêu phẩm Biệt thự View Công viên Zenpark khu Miyabi giá Tốt nhất T9. Chỉ 80 triệu/m2

Ngày đăng: 07/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

02 Căn Biệt thự song lập Duy nhất - Giá Gốc niêm yết của chủ đầu tư và chính sách hấp dẫn tháng 9.2025 phân khu Nhật bản The Miyabi Vinhomes Royal Island, Đảo Vũ yên: 1|My2-63: Diện tích đất 309m2, dtxd 379m2, xây 4 tầng. Hướng Đông bắc. Trước mặt là Công viên zenpark chuẩn nhật rộng 2ha, sau nhà là biển nước mặn rộng rãi thoáng mát. Căn Biệt thự song lập My2-63 là không chỉ là một tuyệt tác nghệ thuật sống đỉnh cao ,còn sở hữu vị trí đắc địa, tầm view rộng và giá trị tăng giá mạnh tương lai gần..Với chính sách ưu đãi nhất từ trước đến nay căn BT My2-63 có giá vô cùng hấp dẫn: 25.4 tỷ tương đương giá 82 triệu//m2 ( phương án Không dùng gói vay) và Giá: 28.255 tỷ (dùng gói vay 24 tháng miễn lãi ) (Vay 0% lãi suất 24 tháng, CK thanh toán sớm 10%, quà tặng vàng tháng 9 trị giá 370 triệu, miễn phí 3 năm khoáng nóng Ikigai ) 2|My2-91: Diện tích đất 287m2, DTXD 389m2. Xây 4 tầng Hướng Tây Nam.View công viên Zenpark rộng rãi và thoáng mát.sau là bãi biển rộng, sở hữu vị trí siêu đẹp, không gian sống thoáng đãng: Giá tốt nhất thị trường chỉ 24,8 tỷ (Phương án Thanh toán sớm không vay). Giá vay: 27,6 tỷ (Vay 0% lãi suất 24 tháng, CK thanh toán sớm 10%, quà tặng vàng tháng 9 trị giá 370 triệu, miễn phí 3 năm khoáng nóng Ikigai ) Ngoài ra còn nhiều CT khuyến khích và tri ân khách hàng Thân thiết mua trong tháng 9 này... Để biết thêm thông tin chi tiết vui Lòng liên hệ theo số Hotline: 0967006666

Xem thêm

Liên hệ:

096 700 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

25 tỷ

4 PN, 4 WC
309 m²
80,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết {Hữu hạn}-02 Siêu phẩm Biệt thự View Công viên Zenpark khu Miyabi giá Tốt nhất T9. Chỉ 80 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.