Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 87m2 tại Vlasta Thủy Nguyên, 7,2 tỷ

Ngày đăng: 01/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự cực chất tại Vlasta Thủy Nguyên, Đường 359C, p Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 87m2, 4PN, 4WC và thiết kế 4 tầng, không gian sống rộng rãi, thoải mái. Nội thất cơ bản đầy đủ để các bạn có thể tự do sáng tạo không gian sống của mình. Mặt tiền 6m cực kỳ ấn tượng, rất thích hợp cho những ai muốn kinh doanh hoặc tạo dấu ấn riêng. Ngõ vào rộng 15m, xe cộ ra vào thoải mái, không lo tắc đường. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Giá bán chỉ 7,2 tỷ VND, không thể tìm đâu ra giá tốt hơn cho một căn biệt thự chất lượng như thế này! Tại đây, không chỉ có nhà ở, mà còn là nơi để tận hưởng cuộc sống với nhiều tiện ích xung quanh. Thông tin thêm về dự án: + Quy mô 32,5ha với 999 sản phẩm bao gồm biệt thự và liền kề. + Phân khu giải trí với 4 mùa lễ hội, khu vui chơi, công viên cây xanh. + Hệ thống chăm sóc sức khỏe, trường học quốc tế, trung tâm thương mại, bể bơi nội khu, gym, spa, và nhiều tiện ích khác. Căn biệt thự này không chỉ là nơi ở mà còn là một trải nghiệm sống tuyệt vời. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! ĐỨC TRUNG tại 0981517195

Xem thêm

Liên hệ:

098 151 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

4 PN, 4 WC
87 m²
82,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vlasta Thủy Nguyên, X. Hoà Bình, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
ĐT

Đứcc Trungg

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 87m2 tại Vlasta Thủy Nguyên, 7,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.