Em chính gửi tới quý AC quỹ hàng đẹp nhất tại phân khu Myabi hiện tại mua trực tiếp CĐT. CSBH chiết khấu cao lên tới 21% và tặng 3 năm tắm miễn phí Onsen cho gia đình trị giá 1,8 tỷ đồng. AC đang quan tâm đến dự án liên hệ trực tiếp cho em Chính nha: 0816383333. ---------- 1) Biệt thự song lập MY1 - 10x. - Diện tích 189m2, hướng Tây Nam, xây dựng 4 tầng 322m2 sàn, có biển mặn sau nhà. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 18,480 tỷ. + Giá bán TTS: 16,8 tỷ. 2) Biệt thự song lập MY1 - 10*. - Diện tích 189m2, hướng Đông Nam, xây dựng 4 tầng 332m2 sàn, biển mặn sau nhà rộng, view công viên Ikigai. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 21,7 tỷ. + Giá bán TTS: 18,8 tỷ. 3) Biệt thự song lập góc MY2 - 103 view công viên. - Diện tích 271m2, hướng ĐN + TN, xây dựng 4 tầng 411m2 sàn, biển mặn sau nhà rộng, view công viên The Zen Park. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 27,541 tỷ. + Giá bán TTS: 24,788 tỷ. 4) Biệt thự đơn lập MY2 - 22. - Diện tích 357,7 m2, hướng Đông Bắc, xây dựng 4 tầng 414,9m2 sàn, biển mặn sau nhà rộng. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 30,836 tỷ. + Giá bán TTS: 27,752 tỷ. 5) Biệt thự song lập vườn hoa Zenpark M2 - 63*. - Diện tích 309m2, xây dựng 387m2/sàn/4 tầng, Hướng Đông Bắc. + Giá bán vay LS 0%/24 tháng: 27,970 tỷ. + Giá thanh toán sớm: 25,428 tỷ (đơn giá 82tr/m2). AC quan tâm dự án Vinhomes Vũ Yên, liên hệ em Chính tư vấn cập nhất thông tin mới nhất tại dự án cho ạ: 0816383333.
Xem thêm