Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Đảo Vũ Yên - gần công viên và Vincom Mega Mall

Ngày đăng: 09/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự Đảo Vua | ĐV2 - 111. Diện tích: 180m2. Diện tích xây dựng: 431,2m. Hướng: Đông Bắc. Giá bán: 16.6 tỷ. Hỗ trợ lãi suất 24 tháng: 18.2 tỷ. - Vốn tự có: 5.4 tỷ. Chính sách an cư sớm, hoàn thiện nhà đẹp chiết khấu 17%. Voucher Vinmec, Vinpearl, Quà tặng kim cương, nội thất lên tới 900 triệu0936622111

Xem thêm

Liên hệ:

093 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m

Vị trí bản đồ

16,6 tỷ

180 m²
92,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
MT

Minh Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Đảo Vũ Yên - gần công viên và Vincom Mega Mall - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.