Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà gửi bán căn MY1-1xx Diện tích 189m2 giá 16,9 tỷ LH 0989865954

Ngày đăng: 25/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự song lập My1 - 1xx | phân khu Miyabi Vị trí đắt giá Kiến trúc Nhật Bản tinh tế. Nằm tại phân khu Miyabi phong cách Nhật Bản hài hòa với thiên nhiên. Trước mặt sông Cấm khoáng đạt, sau nhà biển nhân tạo riêng tư không gian sống yên bình mà đẳng cấp. Kết nối nhanh tới Tiệc cưới, Trường học, Khoáng nóng, Phố đi bộ, VinWonders. Thông tin sản phẩm. Loại hình: Biệt thự song lập 4 tầng thô. Diện tích đất: 189m² | Diện tích sàn: 329,9m. Hướng: Tây Nam Giá 16,9 tỷ bao phí

Xem thêm

Liên hệ:

098 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

16,8 tỷ

4 WC
189 m²
88,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng

Trần Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà gửi bán căn MY1-1xx Diện tích 189m2 giá 16,9 tỷ LH 0989865954 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.