Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập Đảo Vua cạnh Ngự Hoa Viên view cực đẹp chiết khấu 31%

Ngày đăng: 26/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự song lập Đảo Vua DV2-59 vị trí siêu đẹp, giá tốt nhất thị trường. Diện tích đất: 180m2. Diện tích sàn: 431,2m2, 4 tầng thô 0971913913 Hướng: Tây Nam, 2 mặt thoáng, sau nhà là biển nhân tạo, trước nhà view vườn hoa. Kết nối: Gần trường học, vườn thượng uyển, Vincom, cầu Hoàng Gia, phố đi bộ. Giá: Giá full: 24,490 tỷ. Giá vay: 19,862 tỷ. Giá không vay: 17,568 tỷ. Ưu đãi: Hỗ trợ vay 0% trong 24 tháng tặng 400 triệu kim cương chiết khấu tới 17% khi về ở sớm. Vị trí hiếm thiết kế sang tiềm năng tăng giá mạnh, thích hợp để ở hoặc đầu tư nghỉ dưỡng. Liên hệ: 0971913913

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

17,57 tỷ

180 m²
97,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
VT

Vũ Đức Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập Đảo Vua cạnh Ngự Hoa Viên view cực đẹp chiết khấu 31% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.