Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 90.2m2, 11 tỷ tại Vinhomes Royal Island, Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng

Ngày đăng: 22/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự đẹp tại Vinhomes Royal Island, Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng với diện tích 90.2m². - 6PN rộng rãi, thoáng mát. - 4WC tiện lợi, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt. - Thiết kế 4 tầng hiện đại, phù hợp cho gia đình lớn. - Mặt tiền 5m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho ô tô ra vào. - Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ. Biệt thự không nội thất, mang đến không gian sáng tạo để thiết kế theo phong cách riêng. LH Hotline : 0989865954

Xem thêm

Liên hệ:

098 986 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

4 WC
90.2 m²
131,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng

Trần Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 90.2m2, 11 tỷ tại Vinhomes Royal Island, Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.