Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT đẹp tại Vinhomes Royal Island, 9,8 tỷ, 90,2m2, view đẹp Hot!

Ngày đăng: 18/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu đô thị Vinhomes Royal Island, biệt thự này mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích. - Diện tích: 90,2m², phù hợp cho gia đình nhỏ. - Giá bán: 9,8 tỷ VND, hợp lý cho một ngôi nhà chất lượng. - Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. Biệt thự có mặt tiền đẹp, không chỉ là nơi ở mà còn tiềm năng kinh doanh cao. Liên hệ để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. Liên hệ ngay Thi Nga qua số điện thoại 0828668586 để được tư vấn.

Xem thêm

Liên hệ:

082 866 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,8 tỷ

90 m²
108,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
TN

Thys Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT đẹp tại Vinhomes Royal Island, 9,8 tỷ, 90,2m2, view đẹp Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.