Tin đăng đã hết hạn.

Bán song lập đảo vua gần ngự hoa viên chiết khấu 31% khủng nhất trước giờ

Ngày đăng: 01/08/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ SONG LẬP DV2-118 ĐẢO VUA VINHOMES ROYAL ISLAND 0971913913 Vị trí đẹp gần Ngự Hoa Viên mặt sau giáp biển giá đất chỉ từ 79 triệu/m! Mã căn: DV2-118 Nằm trong dãy biệt thự trung tâm đảo, gần Ngự Hoa Viên sau nhà là biển mặn riêng biệt Loại hình: Biệt thự song lập xây thô 4 tầng Diện tích đất: 180,0 m Diện tích sàn: 431,2 m Hướng: Đông Bắc Giá full: 24,025 tỷ Giá vay: 19,477 tỷ Giá không vay (TT theo tiến độ): chỉ từ 17,290 tỷ Sau khi trừ đơn giá xây dựng, giá đất chỉ còn ~79 triệu/m cực tốt trong phân khúc biệt thự đảo! --- ƯU ĐÃI HIỆN HÀNH: Vay 0% trong 24 tháng Chiết khấu thanh toán sớm 10,5% Chiết khấu về ở sớm 17% Tặng kim cương trị giá 400 triệu đồng --- ĐIỂM MẠNH CỦA CĂN DV2-118: Gần Ngự Hoa Viên trung tâm cảnh quan lớn nhất Đảo Vua Mặt sau tiếp giáp biển mặn, thoáng mát, riêng tư, giá trị nghỉ dưỡng cao Kết nối nhanh tới các tiện ích lớn: Vincom, VPBH, Vườn Thượng Uyển, trường học, cầu Hoàng Gia Thiết kế biệt thự song lập 4 tầng dễ hoàn thiện, tối ưu công năng sử dụng và khai thác --- Pháp lý chuẩn chỉnh Sở hữu lâu dài Sẵn sàng bàn giao Giá tốt số lượng cực giới hạn chỉ còn duy nhất 1 căn như DV2-118! --- Liên hệ ngay Diamond Land Đại lý phân phối chính thức dự án Hotline: [0971913913] Dẫn khách xem thực tế Nhận bảng hàng & chính sách trong ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

097 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

17,3 tỷ

180 m²
96,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
VT

Vũ Đức Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán song lập đảo vua gần ngự hoa viên chiết khấu 31% khủng nhất trước giờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.