Tin đăng đã hết hạn.

Liền kề xẻ khe Đảo Vua, view biển rộng. Khu nhà sang tại đảo Vũ Yên

Ngày đăng: 23/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liền kề Đảo Vua xẻ khe view biển rộng. Đủ tiêu chuẩn bàn giao, khách hoàn thiện về ở sớm hưởng chiết khấu lên tới 28%. Diện tích: 153m2. Diện tích xây dựng: 362,5m2. Vườn xẻ khe rộng 2,5m. Quà tặng kim cương trị giá 400 triệu. Thanh toán sớm chiết khấu 10.5%. Nhận nhà sang, về ở sớm chiết khấu 17%. Giá: 13,57 tỷ (đơn giá 88 triệu/m2). 0936622111 The Minh Realtor.

Xem thêm

Liên hệ:

093 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,57 tỷ

153 m²
88,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
MT

Minh Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền kề xẻ khe Đảo Vua, view biển rộng. Khu nhà sang tại đảo Vũ Yên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.