Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh biệt thự hơn 300m2 tại Shaphire Gem Hải Phòng Gia siêu tốt Sổ đỏ trao tay

Ngày đăng: 22/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự giá nhỉnh 16 tỷ rộng 331,5 m² giá chỉ từ 48 tr/m² cách trung tâm hành chính mới Thuỷ Nguyên 1km. - Diện tích: 331,5 m². - Mặt đường rộng: 21m. - Hướng Nam, Bắc. - Sổ hồng lâu dài. Đây không phải trời Âu, đây là trung tâm tương lai của thành phố mới Thủy Nguyên. Khu đô thị Saphire Gem - Thuỷ Nguyên - Hải Phòng cách dự án Hoàng Huy New City 600m cùng trục đường Đỗ Mười to nhất Thuỷ Nguyên. Cách Vin Vũ Yên hơn 3km Mặt đường 15m ngay sau shop villa mặt tiền kinh doanh khu công nghiệp. Tiện ích bao gồm: Cửa hàng tiện lợi, cafe, nhà hàng, spa, văn phòng cho khu công nghiệp, trường mầm non sân tenis khu vui chơi, nhà hàng 5 sao. Hỗ trợ cho thuê ngay 15 - 20tr/tháng tùy theo nội thất bên trong. Ngân hàng hỗ trợ 70% trong 20 năm. Hotline : 0974694487

Xem thêm

Liên hệ:

097 469 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

16 tỷ

4 PN, 3 WC
331 m²
48,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị công nghiệp - dịch vụ VSIP Hải Phòng, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
CA

Cao Thi An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh biệt thự hơn 300m2 tại Shaphire Gem Hải Phòng Gia siêu tốt Sổ đỏ trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.