Tin đăng đã hết hạn.

Song Lập Phân khu đảo thiên đường Vinhomes Vũ Yên 0908695696

Ngày đăng: 12/06/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Mã căn: TĐ-58 Diện tích đất: , Diện tích xây dựng: , Xây dựng: ̂̀ Hướng: Đ̂ Giá niêm yết: , ̉ ́ ̛ đ̃ Vay 24 tháng: , ̉ Thanh toán tiến độ: . ̉ Quà tặng và chiết khấu: - Tặng 100tr cho khách hàng tiên phong - Khách hàng thanh toán tiến độ chiết khấu 5% - Hỗ trợ lãi suất 24th. Hotline:0766336688

Xem thêm

Liên hệ:

090 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

23,24 tỷ

187.3 m²
124,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Phân khu Golf Land - Vinhomes Royal Island, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NN

Ngọc Anh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Song Lập Phân khu đảo thiên đường Vinhomes Vũ Yên 0908695696 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.