Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề Hoàng Huy New City - Thuỷ Nguyên - Hải Phòng đối diện căn hộ cao cấp 33 tầng

Ngày đăng: 28/03/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Chào bán căn nhà liền kề tại dự án Hoàng Huy New City, Thủy Nguyên, Hải Phòng - Cơ hội đầu tư sinh lời và an cư lý tưởng!

* Thông tin căn nhà.
- Vị trí: Dự án Hoàng Huy New City, Thủy Nguyên, Hải Phòng.
- Diện tích: 77m2.
- Mặt tiền: 5,5m.
- Kết cấu: Nhà liền kề 5 tầng.
- Sổ đỏ: Sổ hồng lâu dài, pháp lý rõ ràng.
-
Ưu điểm nổi bật:
1. Vị trí đắc địa:
- Nằm trong khu đô thị mới phát triển, giao thông thuận tiện, chỉ mất vài phút để kết nối với trung tâm thành phố Hải Phòng. Cùng với sự phát triển của khu vực, giá trị bất động sản tại Hoàng Huy New City đang có xu hướng tăng mạnh.
- Đối diện là 2 toà căn hộ cao cấp mỗi toà cao 33 tầng, tiềm năng kinh doanh cực tốt.
2. Tiện ích đầy đủ:
Khu vực xung quanh có trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích khác, đáp ứng mọi nhu cầu sống của cư dân.
3. Không gian sống lý tưởng: Thiết kế tối ưu, không gian sống rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ hoặc đầu tư cho thuê.

Liên hệ ngay nhận tư vấn chi tiết và giữ suất ưu đãi: 0838.02.09.00 - Quốc Khánh.

Địa chỉ: Tân Dương, Thuỷ Nguyên, TP. Hải Phòng.

* Chớ bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà trong khu đô thị mới Hoàng Huy New City!

Xem thêm

Liên hệ:

083 802 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

14,45 tỷ

77 m²
187,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
NK

Nguyễn Quốc Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề Hoàng Huy New City - Thuỷ Nguyên - Hải Phòng đối diện căn hộ cao cấp 33 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.