Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ suất ngoại giao MINH AN GREENPARK giá tốt

Ngày đăng: 16/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Loại hình sản phẩm: Biệt thự 2-3 mặt tiền, liền kề / shophouse 2-3 mặt tiền. Diện tích sản phẩm: từ ~75 m² đến ~198,9 m² tùy loại hình. Tầng cao & kích thước tầng: - Liền kề: 5 tầng, với tầng 1 cao ~3,9 m; tầng 2-4 cao ~3,6 m; tầng 5 cao ~3,1 m. - Biệt thự: 3 tầng, tầng mái cao khoảng ~3,0 m, và các tầng khác cao tương tự như liền kề. Hạ tầng & tiện ích Dự án được quy hoạch theo hướng sinh thái, với lõi trung tâm là công viên, hồ nước, đường dạo bộ tạo không gian xanh, thoáng mát. Tiện ích ngoại khu: trong bán kính khoảng 2 km có đầy đủ các tiện ích như trường học các cấp (mầm non, tiểu học, THCS, THPT), bệnh viện, trung tâm văn hóa thể thao, công viên, cơ quan hành chính. Giao thông & kết nối: nằm gần Quốc lộ 1A, đường cao tốc Pháp Vân Cầu Giẽ, trục nam thành phố, đường vành đai 4 tương lai. Pháp lý & tiến độ Pháp lý: sổ hồng sở hữu lâu dài, tất cả 143 lô đã được Sở Tài nguyên & Môi trường cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất + quyền sở hữu nhà & tài sản gắn liền với đất (từng lô) vào ngày 10/09/2024. Thời gian bàn giao: dự kiến trong năm 2025-2026 Liên hệ Ms Tâm An: 0966361981 để được tư vấn và hỗ trợ

Xem thêm

Liên hệ:

096 636 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,36 tỷ

80 m²
167 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Minh An Green Park, Tt. Thường Tín, H. Thường Tín, Tp. Hà Nội
HN

Hằng Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ suất ngoại giao MINH AN GREENPARK giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.