Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4 căn Biệt Thự OM 26-22, OM.26-23 và MO.24-150 và MO.24-149, mặt tiền 33m - Himlam Thường Tín

Ngày đăng: 07/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Hiện bên mình đang có 4 căn biệt thự cực đẹp dự án Himlam cần chuyển nhượng Căn OM.26-22 và OM.26-23 : Vị trí ngay dẫy 2 sau dẫy shophouse mặt đường 427. Một bước ra cổng bệnh viện Đa khoa thường tín, gần công viên 1000m, thuận tiện chỗ đỗ xe, phù hợp vừa ở vừa cho thuê kinh doanh: Như kinh doanh làm phòng khám, mở hiệu thuốc. Ưu tiên bán cả cặp hoặc bán lẻ từng căn một . Hiện tại đang cho thuê làm văn phòng bất động sản. Giá chào bán lẻ từg căn là : 13.8 tỷ Căn : OM.24-150 : Diện tích 124,9m 3 mặt tiền. Đối diện công viên 1000 m2. Vị trí thoáng, một bước ra cổng bệnh viện đa khoa thường tín. Chỗ để oto rộng rãi thoải mái. Phù hợp để ở như một căn BT song lập, Phù hợp Kinh doanh quy mô lớn nhà hàng, khách sạn, bi A vvv. Giá bán : 21,5 tỷ Căn OM.24-149 : DT 114,9m hướng đông nam cực đẹp: căn góc vị trí trung tâm dự án. Giá 22.5 tỷ 4 căn biệt thự đẹp nhất Himlam Thường Tín Trung tâm hành chính Thường Tín liền kề đường Vành Đai 4, mặt đường 33m và Quốc lộ 1A. Xung quanh cụm trường học, bệnh viện, cơ quan hành chính tiện ở, dễ kinh doanh. Môi trường xanh, trong lành, dân trí cao Sẵn sổ - vào tên ngay - kinh doanh tốt - sinh lời nhanh. Khai thác kinh doanh hoặc cho thuê cực tốt. Đặc biệt: Có Quỹ Ngoại Giao Him Lam Boulevard (Him Lam 2) ký trực tiếp CĐT, giá tốt - chính sách linh hoạt. Chỉ từ 13 tỷ/căn -22.5 tỷ (inbox nhận bảng hàng & giá chi tiết). Liên hệ ngay để xem nhà và chọn căn đẹp nhất: 0936356386 - Cao Thành

Xem thêm

Liên hệ:

093 635 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

3 PN, 3 WC
82 m²
168,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Him Lam Boulevard Hà Nội, Tt. Thường Tín, H. Thường Tín, Tp. Hà Nội
CT

Cao Minh Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4 căn Biệt Thự OM 26-22, OM.26-23 và MO.24-150 và MO.24-149, mặt tiền 33m - Himlam Thường Tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.