Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán 200 căn duy nhất Khu đô thị Phú Mỹ Hưng Bắc Ninh Giai đoạn 1, giá ưu đãi đầu tư

Ngày đăng: 14/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trực tiếp Phú Mỹ Hưng mở bán dự án Hồng Hạc City Thuận Thành - Bắc Ninh.

Giai đoạn 1 mở bán duy nhất 200 căn đẹp nhất tại vị trí cửa ngõ khu đô thị.
Dành riêng cho những chủ nhân thành đạt.

Quy mô đại đô thị hơn 198ha phát triển bởi Phú Mỹ Hưng danh tiếng.
Vị trí: Thuận Thành, Bắc Ninh mặt tiền Quốc lộ 17, kết nối nhanh với Vành Đai 4, sân bay Gia Bình, Gia Lâm Hà Nội.
Sản phẩm giai đoạn 1: Nhà phố, Shophouse, Biệt thự đơn lập, song lập.
Diện tích đa dạng, pháp lý rõ ràng sổ đỏ lâu dài.
+ Nhà phố 96 120m² Phù hợp khách tài chính từ 57 tỷ.
+ Shophouse - Vị trí trung tâm, tiện kinh doanh.
+ Biệt thự song lập 180 220m² Không gian sống sang trọng, sân vườn rộng.
+ Biệt thự đơn lập 300m² Dành cho giới tinh hoa, khẳng định đẳng cấp.

Tiện ích đẳng cấp: Trường học, bệnh viện quốc tế, công viên, clubhouse (gym, spa, chiếu phim).

Chỉ đăng ký tên không cần đặt cọc để tham gia bốc thăm chọn căn đẹp ngày 14/06/2025.
Giá ưu đãi đợt đầu trực tiếp từ Phú Mỹ Hưng - tăng giá ở các giai đoạn sau (tổng lên đến 2.884 sản phẩm).
Tiềm năng tăng trưởng mạnh nhờ hạ tầng, quy hoạch & uy tín Phú Mỹ Hưng.

Liên hệ ngay để xem vị trí thực tế & nhận bảng hàng mới nhất:
Em Kim Lời Phú Mỹ Hưng: 0934 468 977 (Zalo/Call).
Chuyên viên kinh doanh trực tiếp Phú Mỹ Hưng.
Không làm việc qua trung gian - Hỗ trợ khách xem đất, chọn căn, thủ tục từ AZ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 446 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

12,96 tỷ

4 PN, 4 WC
96 m²
135 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị sinh thái Hồng Hạc – Xuân Lâm, X. Song Liễu, Tx. Thuận Thành, T. Bắc Ninh
NL

Nguyễn Thị Kim Lời

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán 200 căn duy nhất Khu đô thị Phú Mỹ Hưng Bắc Ninh Giai đoạn 1, giá ưu đãi đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.