Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 1 trệt 2 lầu kdc phú hồng thịnh 8, p. bình chuẩn, tp. thuận an 4ty850tl

Ngày đăng: 05/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU KDC PHÚ HỒNG THỊNH 8, P. BÌNH CHUẨN, TP. THUẬN AN -HTL7769 Vị trí đắc địa: Nằm trong KDC Phú Hồng Thịnh 8 khu dân cư sầm uất, an ninh Gần đường ĐT743 và Chợ Phú Phong chỉ 300m Gần Trường Mầm Non Bác Học 3 Đường trước nhà 12m, có vỉa hè 3m, đường thông hai đầu, kinh doanh thuận lợi Diện tích: 65.9m² (4m x 16.5m), thổ cư 100% Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng Sân ô tô, phòng khách, phòng bếp 4 phòng ngủ, 4 WC, phòng thờ Nhà đầy đủ nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công, hỗ trợ vay ngân hàng 70% Giá bán: 4 tỷ 850 triệu (thương lượng nhẹ) Liên hệ: 0975515141Em Hướng) để xem nhà trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

097 551 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

4 PN, 4 WC
65.9 m²
73,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phú Hồng Thịnh 8, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TH

Trương Đại Hướng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 1 trệt 2 lầu kdc phú hồng thịnh 8, p. bình chuẩn, tp. thuận an 4ty850tl - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.