Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự Vườn Gần Chợ Búng P. Thuận An Tp HCM

Ngày đăng: 17/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Biệt Thự Vườn Gần Chợ Búng P. Thuận An Tp HCM Biệt thự 68 tỷ TL - 2296 m2 (ngang 26m) Thổ cư 300m - Sổ hồng hoàn công DTS 369m, DTXD 184,5m Mặt tiền đường Cầu Tàu, Gần Tp Thủ Dầu Một sân Golf Sông Bé, Aeon Thuận An, KCN Visip...Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng khách, bếp, phòng thờ, 3 phòng ngủ, 3 wc, không gian yên tĩnh thoáng mát0977040538 Minh Vương

Xem thêm

Liên hệ:

097 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 26m

Vị trí bản đồ

68 tỷ

3 PN, 3 WC
2.296 m²
29,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Địa chỉ
Đ. Cầu Tàu, P. Hưng Định, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
MV

Minh Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự Vườn Gần Chợ Búng P. Thuận An Tp HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.