Tin đăng đã hết hạn.

Chủ kẹt tiền cần bán biệt thự song lập 10m giá tốt kế hồ bơi Oasis1,gần Siêu thị Aeon Mall BD

Ngày đăng: 18/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán Biệt thự 10mx18,5m, 1 trệt, 2 lầu, có 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh riêng. -Nhà có sân trước sân sau, bên hông, mỗi tầng đều có ban công nên rất thông thoáng. - Biệt thự nằm trong khu compound an ninh khép kín, đảm bảo 24h/24h, dân trí văn minh, tri thức, cây cối xanh mát, đường rộng rãi, sạch sẽ. - Tiện ích nội khu: hồ bơi, phòng tập gym, khu vui chơi thể thao, sân bóng rổ, công viên cây xanh. - Tiện ích ngoại khu: Siêu thị Aeon Mall Bình Dương, Family mart, Bách Hóa Xanh, Winmart, Circkle K+, GS25,Highland, Gà rán KFC, Bệnh viện Colombia, trường Trung Tiều Học Đức Trí, nhà hàng, quán ăn, sát chợ, khu vui chơi giải trí... - Nhà đã có sổ hồng riêng, hỗ trợ vay với lãi suất chỉ 5,8%. Để biết thêm chi tiết, vui lòng LH: Ms Thảo 0986196404Tận Tâm -Uy Tín)

Xem thêm

Liên hệ:

098 619 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

4 PN, 5 WC
185 m²
49,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ kẹt tiền cần bán biệt thự song lập 10m giá tốt kế hồ bơi Oasis1,gần Siêu thị Aeon Mall BD - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.