Tin đăng đã hết hạn.

Ngôi biệt thự độc tôn đẳng cấp bậc đế vương 4 mặt tiền ngay khu biệt thự đảo nổi.

Ngày đăng: 04/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

NGÔI BIỆT THỰ ĐỘC TÔN ĐẲNG CẤP BẬC ĐẾ VƯƠNG 4 MẶT TIỀN NGAY KHU BIỆT THỰ ĐẢO NỔI.

Biệt thự Nhật hiện đại là sự kết hợp hoàn hảo giữa truyền thống và hiện đại.
Trong khi vẫn giữ nguyên những yếu tố cốt lõi của kiến trúc truyền thống, các kiến trúc sư đã thêm vào những thay đổi và cải tiến để phù hợp với cuộc sống hiện đại như việc sử dụng vật liệu và công nghệ tiên tiến.
Các thiết kế hiện đại có thể bao gồm những cải tiến về mặt công năng, như hệ thống thông gió tự nhiên, ánh sáng, hệ thống sưởi ấm..

THÔNG SỐ.
Bán biệt thự 4 mặt tiền khu Đảo Nổi, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.
- Vị trí đẹp, gần trung tâm.
- Nhà 4 mặt tiền, thoáng mát.
- Xây dựng theo phong cách Nhật Bản, toạ lạc trên mảnh đất 4 mặt tiền.
- DT đất : 1576,9m2.
- Công năng: 2 tầng nổi + 1 tầng hầm, 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng trà Nhật ...
- Khu sân vườn gồm nhiều cây ăn trái.

Xem thêm

Liên hệ:

037 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 150m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

77,99 tỷ

5 PN, 5 WC
15.769 m²
4,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu dân cư Đông Trung, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
TV

Tấn Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngôi biệt thự độc tôn đẳng cấp bậc đế vương 4 mặt tiền ngay khu biệt thự đảo nổi. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.