Tin đăng đã hết hạn.

Căn liền kề 87m2 5 tầng ký hợp đồng trực tiếp CĐT từ 120tr/m2 đã có sổ đỏ, quanh khu vực Gia Lâm

Ngày đăng: 06/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mặt tiền mỗi lô 5m.
- Đường trước nhà rộng rãi: 30m - 13,5m - 11,5m - 10,5m có vỉa hè trồng cây xanh hai bên.
- Cạnh hồ điều hòa 9ha.
- Đường xá hoàn thiện, thuận tiện cho việc đi lại.

Dự án thuận tiện kết nối các tiện ích ngoại khu phục vụ nhu cầu vui chơi, giải trí của cư dân:

Bệnh viện Đa khoa Gia Lâm, bệnh viện Đa khoa Đức Giang...
Học viện Nông Nghiệp, trường liên cấp Đoàn Thị Điểm...
Sân golf Long Biên, Nhà thi đấu Gia Lâm.
Siêu thị Big C Long Biên, Aeon Long Biên, Vincom Long Biên.
Bến xe Gia Lâm, đường trên cao Vành đai 3, Quốc lộ 5A, 5B...

Xem thêm

Liên hệ:

096 550 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

5 PN, 5 WC
87 m²
120,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Lavita Thuận An, P. Thuận Giao, Tx. Thuận An, T. Bình Dương
VL

Văn Lễ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn liền kề 87m2 5 tầng ký hợp đồng trực tiếp CĐT từ 120tr/m2 đã có sổ đỏ, quanh khu vực Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.